| Model | YCS-1.5 |
| Công suất | 1.5Kw |
| Điện áp | 1 pha / 220V / 50Hz 3 pha / 380V / 50Hz |
| Đáp ứng oxy cho ao cá | 3996 – 7992 m² |
| Hòa tan | 1.2 – 1,6 kg oxy/h |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy khuấy khí chìm Veratti YLZ-1.5
| Diện tích oxy cho ao: | 3996 – 7992 m² |
| Hoà tan: | 1,2 – 1,6 kg oxy/h |
| Công suất: | 1.5Kw/220v/380/v |


