Bơm chìm giếng khoan Peroni 4PR6/20 2.2kw
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 126 m |
Danh mục: Bơm chìm giếng khoan Peroni
Thẻ: bơm chìm giếng khoan, bơm hỏa tiễn, bơm trung quốc, peroni
Sản phẩm tương tự
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột áp: | 111 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 10 m³/h |
| Cột áp: | 63 m |
BƠM CHÌM NƯỚC THẢI
5.200.000 ₫
| Màu sắc: | Trắng bạc |
| Nhãn hiệu: | Sumoto |
| Vật liệu: | Inox 304 ( Thép không gỉ) |
| Trọng lượng (Kg): | |
| Kích thước (Mm): | 665 |
| Nguồn điện (V): | 3 phase |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 40 m³/h |
| Cột áp: | 66 m |
BƠM CHÌM NƯỚC THẢI
| Màu sắc: | Trắng bạc |
| Nhãn hiệu: | Sumoto |
| Vật liệu: | Inox 304 ( Thép không gỉ) |
| Trọng lượng (Kg): | |
| Kích thước (Mm): | |
| Nguồn điện (V): | 3 phase |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 11000 w |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột áp: | 92 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.400.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 1 m³/h |
| Cột áp: | 47 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 63 m |


