| Model | 4PR4/22 |
| Công suất | 2.2 Kw |
| Lưu lượng max | 6 m³/h |
| Cột áp max | 151 m |
| Đường kính bơm | 98 mm thả vừa ống 110 ++ |
| Đường kính họng xả | 48 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm 100% Inox 304 Cánh bơm: Nhựa Feed Đầu bơm: Đồng Dây quấn động cơ: 100% lõi đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic, Chống ngấm nước bằng vách ngăn dầu ở giữa |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Phụ kiện đi kèm | Tụ điện khởi động |
| Sử dụng liên tục không nghỉ trong | 36h |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm giếng khoan Peroni 4PR4/22 2.2kw
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 151 m |
Danh mục: Bơm chìm giếng khoan Peroni
Thẻ: bơm chìm giếng khoan, bơm hỏa tiễn, bơm trung quốc, peroni
Sản phẩm tương tự
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.000.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 2.7 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.200.000 ₫
| Công suất: | 250 w |
| Lưu Lượng: | 1 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
BƠM CHÌM NƯỚC THẢI
| Màu sắc: | Trắng bạc |
| Nhãn hiệu: | Sumoto |
| Vật liệu: | Inox 304 ( Thép không gỉ) |
| Trọng lượng (Kg): | 4.4 |
| Kích thước (Mm): | 480 |
| Nguồn điện (V): | 3 phase |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 3000 w |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột áp: | 67 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 63 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 7500 w |
| Lưu Lượng: | 40 m³/h |
| Cột áp: | 92 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 7500 w |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột áp: | 65 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 11000 w |
| Lưu Lượng: | 65 m³/h |
| Cột áp: | 84 m |


