| Model | FS80/40M |
| Công suất | 0.55Kw |
| Lưu lượng max | 18m³/h |
| Cột áp max | 8.9m |
| Đường kính họng xả | 40mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox 304 Buồng bơm: Inox 304 Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 6Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải inox Beluno FS80/40M 0.55kw
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Danh mục: Bơm chìm nước thải Beluno
Thẻ: beluno, bơm chìm nước thải, bơm inox, bơm italy
Sản phẩm tương tự
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 9.5m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
Bơm trục ngang Beluno
25.630.000 ₫
| Lưu lượng: | 76.1m³/h |
| Cột áp: | 44m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
18.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 37.5m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
41.200.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 93m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
18.150.000 ₫
| Lưu lượng: | 132m³/h |
| Cột áp: | 24.6m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Giảm giá!
Bơm định lượng Beluno
| Lưu lượng: | 10l/h |
| Cột áp: | 3 bar |
| Công suất: | 28w/220v |



