| Model | FX50/32T |
| Công suất | 0.37Kw |
| Lưu lượng max | 15m³/h |
| Cột áp max | 10m |
| Đường kính họng xả | 32mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 11Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải gang Beluno FX 50/32T 0.37kw
| Lưu lượng: | 15m³/h |
| Cột áp: | 10m |
| Công suất: | 0.37Kw/380V |
Danh mục: Bơm chìm nước thải Beluno
Thẻ: beluno, bơm chìm nước thải, bơm gang, bơm italy
Sản phẩm tương tự
Bơm trục ngang Beluno
12.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 15m³/h |
| Cột áp: | 44m |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
25.630.000 ₫
| Lưu lượng: | 76.1m³/h |
| Cột áp: | 44m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Bơm trục ngang Beluno
13.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 39m³/h |
| Cột áp: | 35.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
16.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 42m³/h |
| Cột áp: | 44m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
13.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 21.5m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 9.5m |
| Công suất: | 0.75Kw/380V |



