| Model: MD70R |
| Lưu lượng(L/p):86 / 97 |
| Áp lực max: 8.6m |
| Cột áp (m): 6,7 / 9,7 |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất (W): 210 |
| Xuất xứ: China |
| guồn điện (V/Hz):220/50Hz |
Xem thêm: Bơm axit MD120
Chưa có sản phẩm trong giỏ hàng.
| Công suất | 210 w/220v |
| Lưu lượng | 86 l/p |
| Cột áp | 6.7 m |
| Model: MD70R |
| Lưu lượng(L/p):86 / 97 |
| Áp lực max: 8.6m |
| Cột áp (m): 6,7 / 9,7 |
| Vật liệu: FRPP |
| Công suất (W): 210 |
| Xuất xứ: China |
| guồn điện (V/Hz):220/50Hz |
Xem thêm: Bơm axit MD120
Bơm Axit công nghiệp Verati
| Công suất | 260 w/220v |
| Lưu lượng | 120 l/p |
| Cột áp | 8.6 m |
Bơm Axit công nghiệp Verati
| Công suất | 300w/220v |
| Lưu lượng | 200l/p |
| Cột áp | 10.5 m |