| Model | 4PR10/13/4PRm10/13 |
| Công suất | 2.2 Kw |
| Lưu lượng max | 14.4 m³/h |
| Cột áp max | 79 m |
| Đường kính bơm | 98 mm thả vừa ống 110 ++ |
| Đường kính họng xả | 60 mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm 100% Inox 304 Cánh bơm: Nhựa Feed Đầu bơm: Đồng Dây quấn động cơ: 100% lõi đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic, Chống ngấm nước bằng vách ngăn dầu ở giữa |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Phụ kiện đi kèm | Tụ điện khởi động |
| Sử dụng liên tục không nghỉ trong | 36h |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm giếng khoan Peroni 4PR10/13 2.2kw
| Công suất: | 2200 w |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột áp: | 79 m |
Danh mục: Bơm chìm giếng khoan Peroni
Thẻ: bơm chìm giếng khoan, bơm hỏa tiễn, bơm trung quốc, peroni
Sản phẩm tương tự
BƠM CHÌM NƯỚC THẢI
| Màu sắc: | Trắng bạc |
| Nhãn hiệu: | Sumoto |
| Vật liệu: | Inox 304 ( Thép không gỉ) |
| Trọng lượng (Kg): | |
| Kích thước (Mm): | 818 |
| Nguồn điện (V): | 3 phase |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1100 w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 69 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.000.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 2.7 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 40 m³/h |
| Cột áp: | 66 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.400.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 1 m³/h |
| Cột áp: | 47 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 11000 w |
| Lưu Lượng: | 65 m³/h |
| Cột áp: | 84 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 750 w |
| Lưu Lượng: | 4.0 m³/h |
| Cột áp: | 76 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 7500 w |
| Lưu Lượng: | 55 m³/h |
| Cột áp: | 65 m |


