| Model | KTZ35.5 |
| Công suất | 5.5Kw |
| Lưu lượng max | 78m³/h |
| Cột áp max | 31m |
| Đường kính họng xả | 80mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng caoCánh bơm: Hợp kim thép không rỉ, mạ Crom |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Trọng lượng | 84Kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Veratti KTZ35.5 5.5Kw
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 31m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Danh mục: Seri KTZ
Thẻ: bơm chìm hố móng, ktz, veratti
Sản phẩm tương tự
Bơm trục ngang Veratti
19.285.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 52m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
9.044.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm chìm nước thải cắt rác
5.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 37m³/h |
| Cột áp: | 21m |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
8.820.000 ₫
| Lưu lượng: | 26m³/h |
| Cột áp: | 22m |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Bơm chìm nước thải cắt rác
29.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 180m³/h |
| Cột áp: | 40m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm chìm nước thải cắt rác
6.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 47m³/h |
| Cột áp: | 24m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |
10.220.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 25m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
19.285.000 ₫
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 79m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |


