| Model | SHL8-20 |
| Công suất | 7.5 Kw |
| Lưu lượng max | 12 m³/h |
| Cột áp max | 208 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 50 / 50 mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang G20 Trục bơm: Inox 304 Cánh quạt: Inox Phớt cơ khí: gốm/ graphite |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP44 |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng Showfou CDLF8-20
| Lưu lượng: | 12m³/h |
| Cột áp: | 208m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Danh mục: Bơm trục đứng Showfou
Thẻ: bơm ly tâm, bơm trục đứng, bơm đài loan, showfou
Sản phẩm tương tự
Bơm trục ngang đầu inox
1.720.000 ₫
| Lưu lượng: | 3.6m³/h |
| Cột áp: | 36m |
| Công suất: | 0.37Kw/220v |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.100.000 ₫
| Công suất: | 750 w |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột áp: | 96 m |
Bơm trục đứng Showfou
38.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 22m³/h |
| Cột áp: | 222m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 45 m³/h |
| Cột áp: | 57 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.750.000 ₫
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột áp: | 124 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.750.000 ₫
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 67 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
| Công suất: | 7500 w |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột áp: | 145 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.750.000 ₫
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 8.4 m³/h |
| Cột áp: | 97 m |


