| Model | SHL2-15 |
| Công suất | 1.5 Kw |
| Lưu lượng max | 3.5 m³/h |
| Cột áp max | 134 m |
| Đường kính họng hút/ xả | 32 / 32 mm |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang G20 Trục bơm: Inox 304 Cánh quạt: Inox Phớt cơ khí: gốm/ graphite |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP44 |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bơm trục đứng Showfou SHL2-15 1.5kw
8.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 3.5m³/h |
| Cột áp: | 134m |
| Công suất: | 1.5Kw/220v |
Danh mục: Bơm trục đứng Showfou
Thẻ: bơm ly tâm, bơm trục đứng, bơm đài loan, showfou
Sản phẩm tương tự
Bơm trục đứng Showfou
| Lưu lượng: | 12m³/h |
| Cột áp: | 208m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
6.800.000 ₫
| Công suất: | 4000 w |
| Lưu Lượng: | 21 m³/h |
| Cột áp: | 93 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.750.000 ₫
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột áp: | 124 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
4.600.000 ₫
| Công suất: | 2200 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 107 m |
Bơm trục đứng Showfou
8.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 3.5m³/h |
| Cột áp: | 134m |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Bơm trục đứng Showfou
| Lưu lượng: | 12m³/h |
| Cột áp: | 166m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
3.100.000 ₫
| Công suất: | 750 w |
| Lưu Lượng: | 6 m³/h |
| Cột áp: | 96 m |
Giảm giá!
Bơm trục ngang đầu inox
| Lưu lượng: | 8.4m³/h |
| Cột áp: | 27m |
| Công suất: | 0.75Kw/220v |


