| Model | FC150/40T |
| Công suất | 1.1Kw |
| Lưu lượng max | 24m³/h |
| Cột áp max | 11.5m |
| Đường kính họng xả | 50mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox 304 Buồng bơm: Inox 304 Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 11Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Không |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải Beluno FC 150/40T 1.1kw
5.900.000 ₫
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 11.5m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Danh mục: Bơm chìm nước thải Beluno
Sản phẩm tương tự
Bơm chìm nước thải Beluno
5.600.000 ₫
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 39m³/h |
| Cột áp: | 15m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 12m |
| Công suất: | 0.75Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 15m³/h |
| Cột áp: | 10m |
| Công suất: | 0.37Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
5.600.000 ₫
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8m |
| Công suất: | 0.75Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
8.200.000 ₫
| Lưu lượng: | 30m³/h |
| Cột áp: | 14m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |


