| Model | FS200/50T |
| Công suất | 1.5Kw |
| Lưu lượng max | 27m³/h |
| Cột áp max | 13.5m |
| Đường kính họng xả | 50mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Inox 304 Buồng bơm: Inox 304 Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 13Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải inox Beluno FS200/50T 1.5kw
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
Danh mục: Bơm chìm nước thải Beluno
Thẻ: beluno, bơm chìm nước thải, bơm inox, bơm italy
Sản phẩm tương tự
Bơm trục ngang Beluno
41.250.000 ₫
| Lưu lượng: | 132m³/h |
| Cột áp: | 56.5m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 11m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm trục ngang Beluno
16.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 31m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Giảm giá!
Bơm định lượng Beluno
| Lưu lượng: | 15l/h |
| Cột áp: | 2 bar |
| Công suất: | 28w/220v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
8.800.000 ₫
| Lưu lượng: | 48m³/h |
| Cột áp: | 15.5m |
| Công suất: | 2.2Kw/380V |
Bơm trục ngang Beluno
13.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 21.5m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |



