| Model | KTZ45.5 |
| Công suất | 5.5Kw |
| Lưu lượng max | 102m³/h |
| Cột áp max | 22m |
| Đường kính họng xả | 100mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng caoCánh bơm: Hợp kim thép không rỉ, mạ Crom |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Trọng lượng | 84Kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Máy bơm chìm nước thải Veratti KTZ45.5 5.5Kw
| Lưu lượng: | 102m³/h |
| Cột áp: | 22m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Danh mục: Seri KTZ
Thẻ: bơm chìm hố móng, ktz, veratti
Sản phẩm tương tự
| Lưu lượng: | 85m³/h |
| Cột áp: | 56m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 31m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
| Lưu lượng: | 84m³/h |
| Cột áp: | 50m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
23.940.000 ₫
| Lưu lượng: | 90m³/h |
| Cột áp: | 89.5m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
| Lưu lượng: | 80m³/h |
| Cột áp: | 40m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
16.625.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 45m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
| Lưu lượng: | 52m³/h |
| Cột áp: | 29m |
| Công suất: | 3.7Kw/380v |
| Lưu lượng: | 158m³/h |
| Cột áp: | 41m |
| Công suất: | 15Kw/380v |


