Bơm chìm nước thải Showfou SH-250
| Model | SH-250 |
| Công suất | 0.25Kw |
| Lưu lượng max | 9 m³/h |
| Cột áp max | 7.5 m |
| Đường kính họng xả | 32mm |
| Điện áp sử dụng | 3 pha / 380V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 10.6Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |



