Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 151 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 55 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 88 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 126 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 64 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 87 m |
Bơm chìm nước thải Peroni
1.690.000 ₫
| Lưu lượng: | 11m³/h |
| Cột áp: | 8.5m |
| Công suất: | 750w/220v |
Bơm chìm nước thải Peroni
1.100.000 ₫
| Lưu lượng: | 6m³/h |
| Cột áp: | 6m |
| Công suất: | 250w/220v |
Bơm chìm nước thải Peroni
1.100.000 ₫
| Lưu lượng: | 4.5m³/h |
| Cột áp: | 6m |
| Công suất: | 250w/220v |
Bơm chìm nước thải Peroni
1.150.000 ₫
| Lưu lượng: | 7m³/h |
| Cột áp: | 8m |
| Công suất: | 400w/220v |
Bơm chìm nước thải Peroni
1.500.000 ₫
| Lưu lượng: | 12.5m³/h |
| Cột áp: | 8.5m |
| Công suất: | 750w/220v |
Bơm chìm nước thải Peroni
3.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 10m |
| Công suất: | 750w/220v |
