| Model | FX100/40M |
| Công suất | 0.75Kw |
| Lưu lượng max | 27m³/h |
| Cột áp max | 12m |
| Đường kính họng xả | 40mm |
| Vật liệu cấu tạo | Thân bơm: Gang Buồng bơm: Gang Quận dây quấn 100% đồng chất lượng cao |
| Phớt cơ khí | Carbon-Ceramic chịu áp suất cao |
| Điện áp sử dụng | 1 pha / 220V / 50Hz |
| Tiêu chuẩn | Lớp cách điện F Bảo vệ IP68 |
| Cân nặng | 16.7Kg |
| Phao báo cạn kèm theo | Có |
| Bảo hành | 12 tháng |
Bơm chìm nước thải gang Beluno FX100/40M 0.75kw
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 12m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
Danh mục: Bơm chìm nước thải Beluno
Thẻ: beluno, bơm chìm nước thải, bơm gang, bơm italy
Sản phẩm tương tự
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 11m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm trục ngang Beluno
18.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 37.5m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
18.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 42m³/h |
| Cột áp: | 56.5m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
35.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 58.5m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 9.5m |
| Công suất: | 0.75Kw/220V |
Bơm trục ngang Beluno
16.000.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 31m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |



