Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 25.5m³/h |
| Cột áp: | 12.3m |
| Công suất: | 1.1Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 13.5m |
| Công suất: | 1.5Kw/380V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/220V |
Bơm chìm nước thải Beluno
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 8.9m |
| Công suất: | 0.55Kw/380V |
