Bơm trục ngang Veratti
8.775.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
14.098.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 36m |
| Công suất: | 11Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
16.625.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 45m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
19.285.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 52m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
23.940.000 ₫
| Lưu lượng: | 138m³/h |
| Cột áp: | 59m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Giảm giá!
Bơm trục ngang đầu inox
Giá gốc là: 2.400.000 ₫.2.200.000 ₫Giá hiện tại là: 2.200.000 ₫.
| Lưu lượng: | 8.4m³/h |
| Cột áp: | 27m |
| Công suất: | 0.75Kw/220v |
