Bơm trục ngang Beluno
35.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 58.5m |
| Công suất: | 15Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
41.200.000 ₫
| Lưu lượng: | 78m³/h |
| Cột áp: | 93m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
13.750.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 21.5m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
18.150.000 ₫
| Lưu lượng: | 132m³/h |
| Cột áp: | 24.6m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
39.050.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 49.5m |
| Công suất: | 18.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Beluno
41.250.000 ₫
| Lưu lượng: | 132m³/h |
| Cột áp: | 56.5m |
| Công suất: | 22Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
9.044.000 ₫
| Lưu lượng: | 120m³/h |
| Cột áp: | 23m |
| Công suất: | 7.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
4.655.000 ₫
| Lưu lượng: | 18m³/h |
| Cột áp: | 25.4m |
| Công suất: | 1.5Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
5.054.000 ₫
| Lưu lượng: | 24m³/h |
| Cột áp: | 29.6m |
| Công suất: | 2.2Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
5.598.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 25m |
| Công suất: | 3.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
7.182.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 54.5m |
| Công suất: | 4.0Kw/380v |
Bơm trục ngang Veratti
9.576.000 ₫
| Lưu lượng: | 27m³/h |
| Cột áp: | 60m |
| Công suất: | 5.5Kw/380v |
