Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 151 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 750w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 55 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 88 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 126 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 1500w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 64 m |
Bơm chìm giếng khoan Peroni
| Công suất: | 2200w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 87 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 7500 w |
| Lưu Lượng: | 16 m³/h |
| Cột áp: | 196 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 3000 w |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột áp: | 67 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 22 m³/h |
| Cột áp: | 111 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1100 w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 69 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 2200 w |
| Lưu Lượng: | 9.6 m³/h |
| Cột áp: | 126 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
11.000.000 ₫
| Công suất: | 1100 w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 76 m |
