Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 15000 w |
| Lưu Lượng: | 90 m³/h |
| Cột áp: | 79 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 2200 w |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột áp: | 86 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 4000 w |
| Lưu Lượng: | 14.4 m³/h |
| Cột áp: | 136 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 750 w |
| Lưu Lượng: | 6.0 m³/h |
| Cột áp: | 73 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 1500 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 76 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 2200 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 145 m |
Bơm chìm giếng khoan Sumoto
| Công suất: | 5500 w |
| Lưu Lượng: | 10.8 m³/h |
| Cột áp: | 234 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.000.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 2.7 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.400.000 ₫
| Công suất: | 550 w |
| Lưu Lượng: | 2.7 m³/h |
| Cột áp: | 60 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.600.000 ₫
| Công suất: | 750 w |
| Lưu Lượng: | 2.7 m³/h |
| Cột áp: | 77 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.200.000 ₫
| Công suất: | 250 w |
| Lưu Lượng: | 1 m³/h |
| Cột áp: | 42 m |
Bơm chìm giếng khoan Veratti
2.400.000 ₫
| Công suất: | 370 w |
| Lưu Lượng: | 1 m³/h |
| Cột áp: | 47 m |
